*Vui lòng nhập đủ thông tin email hoặc số điện thoại
Bích Phương
Bích Phương và Tăng Duy Tân công khai, Trấn Thành nói thẳng 1 câu!
Giải trí 2026-10-15T09:30:00Trấn Thành đã có màn "đẩy thuyền" cực đáng yêu cho cặp đôi Bích Phương và Tăng Duy Tân.
Rộ tin nữ chính phim Tết của Trấn Thành là Hoa hậu hot nhất Vbiz, chỉ 1 hành động đã để lộ tất cả
Giải trí 2026-09-05T16:00:00Phải chăng Trấn Thành đã nhắm mỹ nhân này từ đầu?
Bích Phương lại biến mất bí ẩn
Giải trí 2026-07-16T15:15:00Sau 1 năm sôi động với Em Xinh Say Hi, Bích Phương lại vào trạng thái... biến mất.
Mỹ nhân Việt đổi vận ngoạn mục: Có gia tài hit ai cũng thuộc, từng nhận lương 6,5 triệu giờ hát 3 bài được hơn nửa tỷ đồng
Giải trí 2026-06-21T11:19:00Ít ai biết nữ ca sĩ có loạt hit quen tai này từng có công việc với mức lương 6,5 triệu.
Tăng Duy Tân và Bích Phương: Không xác nhận, nhưng hình ảnh này nói thay tất cả!
Giải trí 2026-05-25T21:00:00Chuyện tình chị em lệch 6 tuổi của Tăng Duy Tân và Bích Phương nhận được sự ủng hộ lớn từ khán giả.
Tăng Duy Tân công khai tình trạng quan hệ với Bích Phương: Muốn cưới lắm rồi!
Giải trí 2026-05-18T14:45:00Chia sẻ mới nhất của Tăng Duy Tân khiến người hâm mộ hú hét, lên kế hoạch "ăn cưới online".
Vợ cũ Bằng Kiều thông báo lễ 49 ngày của Kasim: "Nếu có thể xin ghé qua thắp cho em ấy 1 nén nhang"
"Đến hôm nay, mẹ của Kasim vẫn chưa thể nguôi ngoai nỗi đau quá lớn này", vợ cũ Bằng Kiều chia sẻ.
Tăng Duy Tân gọi Bích Phương là em ngọt xớt, fan đồng loạt giục "cưới thôi!"
Giải trí 2026-04-12T14:15:00Tăng Duy Tân và Bích Phương vướng nghi vấn có mối quan hệ tình cảm từ đầu năm 2024.
Tăng Duy Tân và Bích Phương gây bão mạng
Giải trí 2026-04-12T07:30:00Tăng Duy Tân và Bích Phương được cho ngầm xác nhận chuyện tình cảm sau nhiều khoảnh khắc chung khung hình và cùng xuất hiện công khai tại sự kiện.
Tăng Duy Tân và Bích Phương lại vậy nữa rồi
Giải trí 2026-03-11T21:00:00Khoảnh khắc tình tứ của Tăng Duy Tân và Bích Phương gây sốt mạng xã hội.
Mỹ nhân Việt hát 3 bài bỏ túi nửa tỷ đồng: Bị chê diễn hời hợt, nhan sắc ngày càng khác lạ
Giải trí 2026-03-11T17:00:00Sân khấu mới nhất của mỹ nhân này vấp phải ý kiến trái chiều.
Tăng Duy Tân công khai "về nhà" cùng Bích Phương!
Giải trí 2026-03-09T09:30:00Tăng Duy Tân và Bích Phương cuối cùng cũng chịu công khai rồi à?
Tâm điểm

