Lịch thi đấu Asiad 2018 ngày 20/8: Đoàn Việt Nam hướng tới tấm HCV đầu tiên

Lupo |

Lịch thi đấu Asiad 2018 ngày 20/8: Đoàn Việt Nam hướng tới tấm HCV đầu tiên
Lịch thi đấu Asiad 2018 ngày 20/8: Đoàn Việt Nam hướng tới tấm HCV đầu tiên

Lực sĩ Thạch Kim Tuấn là niềm hi vọng vàng của đoàn Việt Nam trong ngày 20/8.

Lịch thi đấu Asiad 2018 ngày 20/8:

Bóng đá nam:

16h00: U23 Iran vs U23 Myanmar (Bảng F)

16h00: U23 Triều Tiên vs U23 Saudi Arabia (Bảng F)

19h00: U23 Malaysia vs U23 Bahrain (Bảng E)

19h00: U23 Hàn Quốc vs U23 Kyrgyzstan (Bảng E)

19h00: U23 Đài Loan vs U23 Lào (Bảng A)

19h00: U23 Indonesia vs U23 Hong Kong (Bảng A)

Bơi lội: Vòng loại từ 9 giờ, Chung kết từ 18 giờ

-800m tự do nam: Nguyễn Huy Hoàng

-50m ngửa nam: Lê Nguyễn Paul

-200m hỗn hợp nam: Lê Nguyễn Paul

-200m ếch nữ: Ngô Thị Ngọc Quỳnh

-Tiếp sức 4x200m tự do nam: Hoàng Quý Phước, Nguyễn Hữu Kim Sơn, Nguyễn Huy Hoàng, Ngô Đình Chuyền

Bắn súng: Vòng loại từ 8 giờ 30, Chung kết từ 10 giờ

-10m súng trường hơi nam: Nguyễn Duy Hoàng

-10m súng trường hơi nữ: Awaki Ai

-Bắn đĩa bay: Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp

Bóng chuyền nam:

-10 giờ: Đội tuyển Việt Nam vs Trung Quốc

Bóng chuyền bãi biển:

-16 giờ 40: Huỳnh Đỗ Hồng Loan, Nguyễn Thị Cẩm Tiên - Indonesia

Cử tạ: Vòng loại từ 9 giờ, Chung kết từ 14 giờ

-Hạng cân 56kg nam: Thạch Kim Tuấn, Trần Lê Quốc Toàn

-Hạng cân 48kg nữ: Nguyễn Thị Thuý, Vương Thị Huyền

Cầu mây:

-Đồng đội nữ, 9 giờ: Việt Nam – Nhật Bản

-Đồng đội nữ, 15 giờ: Việt Nam – Indonesia

Đấu kiếm: Vòng loại từ 9 giờ, Chung kết từ 18 giờ

-Liễu Kiếm nữ cá nhân: Đỗ Thị Anh

-Kiếm chém cá nhân nam: Nguyễn Xuân Lợi

Quần vợt:

-Đơn nam: Lý Hoàng Nam – Maldives

-Đôi nam: Lý Hoàng Nam/Nguyễn Văn Phương – đôi Nhật Bản

-Đơn nữ: Lý Nguyễn Savanna – Hàn Quốc

-Đôi nữ: Lý Nguyễn Savanna/Fodor Csilla – đôi Iran

Taekwondo: Vòng loại từ 9 giờ, Chung kết từ 15 giờ 30

-Đối kháng hạng cân -53kg nữ: Hồ Thị Kim Ngân

- Đối kháng hạng cân -67kg nữ: Bạc Thị Khiêm

- Đối kháng hạng cân -58kg nam: Võ Quốc Hưng

Thể dục dụng cụ: Chung kết từ 15 giờ 30

-Toàn năng cá nhân nam: Phạm Phước Hưng, Lê Thanh Tùng, Đinh Phương Thành, Đặng Nam, Đỗ Vũ Hưng

Vật: vòng loại từ 13 giờ, Chung kết từ 19 giờ

-Hạng cân 50kg nữ: Nguyễn Thị Xuân

-Hạng cân 53kg nữ: Phạm Thị Hà Phương

-Hạng cân 57kg nữ: Kiều Thị Ly

-Hạng cân 62kg nữ: Nguyễn Thị Mỹ Hạnh

Wushu: Chung kết từ 9 giờ

-Thái Cực kiếm nữ: Trần Thị Khánh Ly

-Nam Đao: Nguyễn Thuỳ Linh

-Nam Quyền: Phạm Quốc Khánh, Cao Khắc Đạt

-Đối kháng hạng cân 56kg nam: Bùi Trường Giang

-Đối kháng hạng cân 60kg nam: Nghiêm Văn Ý

-Đối kháng hạng cân 65kg nam: Hoàng Văn Cao


theo Trí Thức Trẻ

Bạn đọc có thể báo tin, gửi bài viết, clip, ảnh về email thethao@ttvn.vn để nhận nhuận bút cao trong vòng 24h. Đường dây nóng: 0943 113 999

Soha
Trí Thức Trẻ
  •  
     
     
     
  •  
     
     
     
  •  
     
     
     
  •  
     
     
     
  •  
     
     
     
 
 
Công ty Cổ phần VCCorp

© Copyright 2010 - 2019 – Công ty Cổ phần VCCorp

Tầng 17,19,20,21 Toà nhà Center Building - Hapulico Complex,
Số 1 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội.
Email: btv@soha.vn
Giấy phép số 2411/GP-TTĐT do Sở Thông tin và Truyền thông Hà Nội cấp ngày 31 tháng 07 năm 2015.
Chịu trách nhiệm nội dung: Ông Nguyễn Thế Tân

Liên hệ quảng cáo:
Hotline: 0942.86.11.33
Email: giaitrixahoi@admicro.vn
Hỗ trợ & CSKH:
Tầng 20, tòa nhà Center Building, Hapulico Complex,
số 1 Nguyễn Huy Tưởng, phường Thanh Xuân Trung, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
Tel: (84 24) 7307 7979
Fax: (84 24) 7307 7980